Author: f***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ممتاز جداً وينفع اختيار للاطفال
Màu sắc: Xám
Price: 1.737.000₫
| Material | Aluminum |
| Model | Qetupa Pad 5 Pro |
| Screen Resolution | 1280 x 800 |
| Condition | New |
| Color | Blue |
| Screen Size | 10.1" |
| Operating System | Android 15 |
| CPU Brand | MTK |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3480 |
| Screen Size Range | 9"-10.9" |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 6000-6999mAh |
| Network | None |
| SKU | se260121164483391298342 |
Brand Name: Qetupa
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Qetupa-sc-0145102612.html
Quality: 1708191 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: f***0
Date:
Review: ممتاز جداً وينفع اختيار للاطفال
Màu sắc: Xám
Author: s***a
Date:
Review: لابس به لكن بطيء
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: s***a
Date:
Review: رهيب شكله لكن بطيء
Màu sắc: Xám
Author: h***3
Date:
Review: حلو للأطفال والمدارس
Màu sắc: Xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm